Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.83 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | Góc rộng: 50 MP; f/1.8 |
| Camera trước | 50MP, f/2.0 |
| Chipset | MediaTek Dimensity 8450 |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 12 GB |
| Bộ nhớ trong | 512 GB |
| Pin | 6200mAh |
| Thẻ SIM | 2 Nano-SIM |
| Hệ điều hành | ColorOS 15.0 |
| Tính năng màn hình | 1272 × 2800 Pixels, 120Hz (60/90/120Hz), 100% DCI-P3, 1.07 tỷ màu (10-bit), 450 PPI, Độ sáng bình thường: 600nits (Tiêu chuẩn) HBM: 1200nits (Tiêu chuẩn), Corning® Gorilla® Glass 7i |
| Loại CPU | 8 nhân |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!