Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | AMD Radeon 780M Graphics |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | LPDDR5 |
| Ổ cứng | 512GB PCIe® 4.0 NVMe™ M.2 SSD (2230) |
| Kích thước màn hình | 13.4 inches |
| Công nghệ màn hình | FHD+ 16:10 (1920 x 1200, WUXGA) |
| Pin | 75WHrs, 4S1P, Li-ion 4 cell |
| Hệ điều hành | Windows 11 |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1200 pixels (WUXGA) |
| Loại CPU | AMD Ryzen™ 9 7940HS Mobile Processor (8-core/16-thread, 16MB L3 cache, up to 5.2 GHz max boost) |
| Cổng giao tiếp | 1x 3.5mm Combo Audio Jack |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!