Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Công suất | 1300W |
| Dung tích | 1 lít |
| Chất liệu | Vỏ: Nhựa chịu nhiệt |
| Bảng điều khiển | Nút gạt ON/OFF |
| Chế độ an toàn | Tự ngắt khi quá tải |
| Tiện ích | Có cột hiển thị mực nước |
| Kích thước | 14.4 x 22.6 x 21.9 cm |
| Trọng lượng | 0.91 kg |
| Dòng điện vào | 220V ~ 50Hz |
| Hãng sản xuất | Tiger |
| Tính năng khác | Có nút khóa chống trào |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!