Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Chip AI | Intel NPU up to 50TOPS |
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5090 24GB GDDR7 |
| Dung lượng RAM | 64GB |
| Loại RAM | LPDDR5X 8533 Onboard |
| Số khe ram | 2 khe |
| Ổ cứng | 2TB PCIe 5.0 NVMe M.2 Performance SSD (2 Khe cắm M.2 hỗ trợ cả SATA hoặc NVMe, tối đa 2TB) |
| Kích thước màn hình | 16 inches |
| Công nghệ màn hình | Thời gian phản hồi 0.2ms |
| Pin | 90WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic (kèm 100GB dung lượng lưu trữ đám mây) |
| Độ phân giải màn hình | 2880 x 1800 pixels |
| Loại CPU | Intel Core Ultra 9 386H 2.1 GHz (18MB Cache, up to 4.9 GHz, 16 lõi, 16 luồng) |
| Cổng giao tiếp | 2x Thunderbolt 4 (40Gbps, hỗ trợ DisplayPort & Power Delivery) |
Video đánh giá
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!