Smart Tivi Sony 4K 43 inch KD-43X80K VN3
TV.SN.21
Thông số kỹ thuật
Kích cỡ màn hình
43 inch
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ LED nền (Direct LED, Frame dimming)
Bộ xử lý X1 4K HDR Processor
Độ phân giải 4K
Công nghệ 4K X-Reality PRO
Công nghệ tạo màu Triluminos PRO
Công nghệ chuyển động Motion flow XR200, Auto mode
Hỗ trợ HDR10, HLG, Dolby Vision
Độ phân giải
4K
Loại màn hình
LED
Tần số quét
50Hz
Loại tivi
Tivi LED, Smart tivi, Google tivi
Công nghệ âm thanh
Loa bất đối xứng X-Balanced Speaker
Công suất loa 20W (10W + 10W), 2.0 kênh
Hỗ trợ Dolby Atmos, DTS Digital Surround, S-Master Digital Amplifier, S-Force Front Surround
Cho phép tùy chọn âm thanh theo nội dung
Two channel linear PCM: 48kHz 1
Hệ điều hành
Google TV
Tiện ích nổi bật
Thương hiệu
Nhật Bản
Sản xuất tại
Malaysia
Năm ra mắt
2022
19.740.000đ
TẠM HẾT HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Smart Tivi Sony KD-43X80K VN3 4K 43 inch - Hình ảnh sống động
Smart Tivi Sony 4K 43 inch KD-43X80K VN3 là chiếc tivi hiện đại mang đến nhiều trải nghiệm chân thực cuốn hút tự nhiên cho người xem. Kích thước lớn cùng các đường nét tinh tế giúp tivi 43 inch trở nên ấn tượng hơn trong mọi không gian. Hãy xem đoạn mô tả sau đây để biết KD-43X80K có gì đặc biệt dưới đây!
Hiển thị rõ nét hơn 4 lần
Smart tivi Sony 4K 43 inch ra lệnh giọng nói KD-43X80K VN3 được tích hợp bộ xử lý X1 4K HDR cho độ phân giải 4K. Công nghệ Triluminos Pro tái tạo hơn 1 tỷ màu sắc giúp bạn đắm chìm trong mọi cảnh phim, cảnh game.
Âm thanh xuất sắc, xem phim thỏa thích
Smart tivi Sony 43X80K VN3 được trang bị công nghệ Dolby Atmos, Dolby Audio, DTS Digital Surround để âm thanh trở nên mạnh mẽ, phong phú trong từng chi tiết. Công suất 10W + 10W với hai loa là đủ để bạn thỏa mãn nhu cầu giải trí, xem phim, chơi game trên chiếc smart tivi sony này.
>>> Xem thêm Tivi Sony KD-50X80K chính hãng, giá tốt đang bán chạy.
Mua Smart tivi Sony 4K KD-43X80K giá tốt, chất lượng tại CellphoneS
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!