Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.83 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | 50 MP f/1.5 (cảm biến Light Hunter 600, OIS) + 8 MP (góc siêu rộng) |
| Camera trước | 20 MP |
| Chipset | MediaTek Dimensity 9500s |
| Dung lượng RAM | 12 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Pin | 8.500 mAh |
| Thẻ SIM | Dual nano-SIM hoặc 1 nano-SIM + 1 eSIM |
| Hệ điều hành | Xiaomi HyperOS 3 (Android 16) |
| Độ phân giải màn hình | 2772 x 1280 pixels |
| Tính năng màn hình | Độ sáng tối đa 3.500 nits, PWM 3840Hz, 68 tỷ màu, dải màu DCI-P3, HDR10+ |
| Loại CPU | 1 × Cortex-X925 (tối đa 3.73GHz) + 3 × Cortex-X4 (tối đa 3.3GHz) + 4 × Cortex-A720 (tối đa 2.4GHz) |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!