Google tivi Aqua UHD 4K 75 inch (AQT75K85FUX) đạt chuẩn hiển thị 4K UHD cùng với ARM Quad Core 1.5 GHz, giúp tối ưu năng lực xử lý khung hình. Sản phẩm còn ứng dụng thêm công nghệ Wide Color Gamut để mở rộng dải màu. Ngoài ra, Tivi còn sở hữu loa 2 kênh với tổng công suất 24W, đáp ứng nhu cầu nghe trong nhiều không gian.
Google tivi Aqua UHD 4K 75 inch (AQT75K85FUX) có Bezel Less cùng viền kim loại mỏng 0.3 cm, giúp toát lên vẻ đẹp tinh tế trong từng đường nét. Nhờ đó, diện tích hiển thị được mở rộng rõ rệt, mang đến trải nghiệm xem phim tự nhiên cho người dùng.
Sản phẩm có Bezel Less cùng viền kim loại mỏng 0.3cm
Với kích thước lớn 75 inch, mẫu sản phẩm này phù hợp với kiểu lắp đặt trong phòng khách hay phòng ngủ lớn. Tivi sở hữu độ dày khoảng 7.8 cm khi treo tường, tạo nên tổng thể gọn gàng cho không gian lắp đặt.
Google tivi Aqua UHD 4K 75 inch (AQT75K85FUX) đạt chuẩn hiển thị 4K UHD, cho hình ảnh chi tiết, sắc nét. Đi kèm ARM Quad Core 1.5 GHz, sản phẩm tối ưu năng lực xử lý khung hình, giảm thiểu tình trạng nhòe khi phát nội dung có độ phân giải thấp.
HDR10 cải thiện độ sáng tăng chiều sâu hình ảnh
Google Tivi Aqua UHD 4K 75 inch (AQT75K85FUX) còn ứng dụng công nghệ Wide Color Gamut để mở rộng dải màu, giúp hình ảnh trở nên hài hòa. Nhờ chuẩn HDR10 cùng kỹ thuật Super High Contrast, từng khung hình được tái hiện với màu sắc chân thực, có độ nổi khối rõ ràng.
Google tivi Aqua UHD 4K 75 inch (AQT75K85FUX) được tích hợp sẵn Google Assistant có thể nhận diện giọng nói bằng tiếng Việt. Khi người dùng ấn nút để ra lệnh mở ứng dụng hoặc tìm chương trình yêu thích, nhận được phản hồi ngay lập tức.
Tivi hỗ trợ tìm nội dung dễ dàng bằng giọng nói
Google tivi Aqua UHD 4K 75 inch (AQT75K85FUX) sở hữu hệ thống loa 2 kênh với tổng công suất 24W đủ nghe trong không gian phòng. Với sự hỗ trợ của Dolby Digital và dbx-tv, âm thanh phát ra trở nên dày dặn, bao trùm không gian, giúp người dùng đắm chìm vào từng phút giây giải trí.
TV tái tạo âm thanh sống động với loa 2 kênh (24W)
Sản phẩm sở hữu 4 cổng HDMI, trong đó có 1 cổng HDMI eARC (ARC) cùng 1 cổng Composite để truyền tải hình ảnh và âm thanh. Ngoài ra, TV còn được trang bị cổng xuất âm thanh 3.5 mm, Optical (Digital Audio) đi kèm các cổng LAN, USB mang lại kết nối linh hoạt.
Google tivi Aqua UHD 4K 75 inch (AQT75K85FUX) hiện đang được cung cấp chính hãng tại CellphoneS. Tại đây, các khách hàng còn có thể nhận được ưu đãi hấp dẫn, giúp tiết kiệm chi phí sở hữu.