Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Chip AI | 440 TOPS |
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5050 8 GB GDDR7 VRAM, hỗ trợ 2560 NVIDIA CUDA Cores |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR5 5600 MHz |
| Số khe ram | 2 khe (1 x 16GB, nâng cấp tối đa 96GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD (Nâng cấp tối đa 4TB) |
| Kích thước màn hình | 16 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ sáng 400 nits |
| Pin | 76 Wh 4-cell Li-ion batter |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home Single Language |
| Độ phân giải màn hình | |
| Loại CPU | Intel Core 7 240H (10 lõi / 16 luồng, Efficient-core Base Frequency: 1.8 GHz, Max Turbo Frequency: 5.2 GHz, Bộ nhớ đệm Intel Smart Cache: 24 MB) |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB-C (10Gbps, Thunderbolt 4, DisplayPort 2.1, sạc, DC-in 65W) |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!