Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Chip AI | 50 TOPS |
| Loại card đồ họa | Intel Arc B390 |
| Dung lượng RAM | 32GB |
| Loại RAM | LPDDR5X 9600 MT/s Onboard |
| Số khe ram | Không nâng cấp |
| Ổ cứng | 1024GB PCIe NVMe SSD (Nâng cấp tối đa 2TB) |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ sáng 500 nits |
| Pin | 71Wh Li-ion battery |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home Single Language |
| Độ phân giải màn hình | 2880 x 1800 pixels |
| Loại CPU | Intel Core Ultra X7 358H (16 lõi / 16 luồng, Tần số cơ sở lõi hiệu quả điện năng thấp: 1.5 GHz, Tần số turbo tối đa: 4.8 GHz, 18 MB Intel Smart Cache) |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB-C (USB4 40Gbps, Thunderbolt 4, DisplayPort 2.1, sạc 5V/3A, DC-in 100W) |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!