Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Chip AI | Intel NPU up to 50TOPS |
| Loại card đồ họa | Intel Graphics |
| Dung lượng RAM | 32GB |
| Loại RAM | LPDDR5X Onboard |
| Số khe ram | Không nâng cấp |
| Ổ cứng | 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ sáng 500 nits |
| Pin | 77WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic |
| Độ phân giải màn hình | 2880 x 1800 pixels |
| Loại CPU | Intel Core Ultra 9 386H 2.1 GHz (18MB Cache, up to 4.9 GHz, 16 lõi, 16 luồng) |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-A (10Gbps) |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!