Laptop HP Pavilion 14-CE3013TU 8QN72PA
Core i3-1005G1/4GB/256GB SSD/14 FHD/WIN10/BẠC
Thông số kỹ thuật
Loại card đồ họa
Intel UHD Graphics
Ổ cứng
256GB SSD M.2 NVMe
Kích thước màn hình
14 inches
Công nghệ màn hình
14" ( 1920 x 1080 ) Full HD IPS không cảm ứng , HD webcam
Pin
3 cell 41 Wh , Pin liền
Hệ điều hành
Windows 10 Home SL
Độ phân giải màn hình
1920 x 1080 pixels (FullHD)
Loại CPU
Intel Core i3-1005G1 ( 1.2 GHz - 3.4 GHz / 4MB / 2 nhân, 4 luồng )