Smart tivi LG Micro RGB 4K 75 inch 2026 (75MRGB86BSA)
TV-DRS-LG-75MRGB86BSA
Thông số kỹ thuật
Kích cỡ màn hình
75 inch
Công nghệ hình ảnh
Dolby Vision
HDR10
HLG
RGB Primary Color Pro
α8 AI Super Upscaling 4K
Dynamic Tone Mapping Pro
AI HDR Remastering
4K Expression Enhancer
AI Genre Selection: SDR/HDR
Filmmaker Mode
Công nghệ điều chỉnh độ sáng cục bộ: Precision Dimming
Motion Pro
Công nghệ QFT (Truyền tải khung hình nhanh)
Auto Calibration- tự động hiệu chỉnh
9 chế độ hình ảnh
Motion Booster 288
VRR 144Hz
Độ phân giải
4K
Tần số quét
120Hz
Loại tivi
Smart tivi
Công nghệ âm thanh
Dolby Atmos
AI Object Remastering Pro
α8 AI Sound Pro
Adaptive Acoustic Tuning
LG Sound Sync
Simultaneous Audio Output
Hệ điều hành
WebOS
Tiện ích nổi bật
Thương hiệu
LG
Sản xuất tại
Indonesia
Năm ra mắt
2026
64.990.000đ
SẮP VỀ HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!