Smart tivi LG QNED 65QNED92ASA 4K 65 inch 2025 với bộ xử lý AI Alpha 8 Gen2 sẽ tối ưu chất lượng hình ảnh, âm thanh và mang tới chiều sâu cho nội dung. Mẫu tivi LG 65 inch này còn mang tới trải nghiệm giải trí trọn vẹn với hệ điều hành webOS 25. Kích thước 65 inch cùng thiết kế viền siêu mỏng của tivi giúp nâng tầm cho không gian sử dụng.
Smart tivi LG QNED 65QNED92ASA 65 inch, với bộ xử lý thông minh và công nghệ hiển thị tiên tiến, sẽ nâng tầm trải nghiệm giải trí. Mẫu tivi 65 inch này còn là điểm nhấn cho không gian sử dụng nhờ vào thiết kế siêu mỏng, tinh tế.
Smart tivi LG QNED 65QNED92ASA 4K 65 inch 2025 sử dụng bộ xử lý AI Alpha 8 Gen2 tiên tiến. Bộ xử lý của tivi LG QNED 65QNED92ASA có tốc độ CPU cao hơn 1.4 lần và NPU cao hơn 1.7 lần. Nhờ đó, loại Smart tivi này có khả năng nhận diện và tối ưu chất lượng hình ảnh, âm thanh theo từng thể loại nội dung.
LG QNED 65QNED92ASA 2025 có kích thước hiển thị lên tới 65 inch. Với kích thước lớn, tivi sẽ mở ra thế giới hình ảnh sống động, mang đến trải nghiệm trọn vẹn hơn cho người dùng.
Mẫu tivi LG 65 inch này còn được thiết kế với viền siêu mỏng, tạo sự liền mạch với không gian xung quanh và hạn chế xao lãng trong quá trình giải trí. Đồng thời, thiết kế này sẽ còn giúp tivi tạo nên điểm nhấn phong cách nhằm nâng tầm không gian sống.
Smart tivi LG QNED 65QNED92ASA 4K 65 inch 2025 sử dụng công nghệ MiniLED để có được khả năng tái tạo độ chi tiết, độ tương phản một cách chính xác. Công nghệ Dynamic QNED Color Pro đạt chuẩn 100% Color Volume to DCI-P3 mang tới dải màu rộng, sống động như thật.
Với Dolby Vision và chế độ FILMMAKER MODE, mẫu tivi LG 65 inch này còn phù hợp cho các công việc chuyên nghiệp như sản xuất và biên tập video. Thông qua công nghệ Tinh chỉnh Độ Sáng, màn hình sẽ tự động điều chỉnh phù hợp theo không gian để giữ được chất lượng hình ảnh nguyên bản của nội dung.
Smart tivi LG QNED 65QNED92ASA 4K 65 inch 2025 còn được tối ưu cho trải nghiệm chơi game của người dùng. Mẫu tivi 65 inch này có tốc độ phản hồi cơ bản ở mức 120Hz. Nhờ vậy, các chuyển động tốc độ cao sẽ luôn được tái tạo một cách mượt mà, uyển chuyển.
Với VRR và AMD FreeSync Premium, người dùng còn có được trải nghiệm chơi game thăng hoa với tốc độ phản hồi lên tới 144Hz. Nhờ đó, người chơi có thể thỏa sức tận hưởng các trận đấu mà không lo hiện tượng mờ hoặc giật hình.
Smart tivi LG QNED 65QNED92ASA 4K 65 inch 2025 hiện đang được trưng bày tại nhiều cửa hàng CellphoneS trên cả nước. Với các sự kiện đặc biệt và giảm giá cho thành viên Smember, khách hàng sẽ có cơ hội sở hữu mẫu tivi LG 65 inch này với mức giá hợp lý.