Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 75 Inch 75BU8000
TV.SS.46
Thông số kỹ thuật
Kích cỡ màn hình
75 inch
Công nghệ hình ảnh
Độ phân giải: 3,840 x 2,160
Bộ xử lý Crystal 4K AI
HDR10+
Kiểm soát đèn nền UHD Dimming
Nâng cấp độ tương phản Contrast Enhancer
Chuyển động mượt Motion Xcelerator
Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
Chế độ xem phim
Filmmaker Mode (FMM)
Độ phân giải
4K
Loại màn hình
LED
Tần số quét
60Hz
Loại tivi
Tivi LED, Smart tivi
Công nghệ âm thanh
Adaptive Sound
Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite
Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh
Hệ điều hành
Tizen OS
Tiện ích nổi bật
Thương hiệu
Hàn Quốc
Sản xuất tại
Việt Nam
Năm ra mắt
2022
25.890.000đ
Phiên bản
70 inch 85 inch 75 inch 60 inch 65 inch
TẠM HẾT HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Đặc điểm nổi bật
Tivi Samsung Crystal UHD 75 inch 75BU80000 - Tái hiện hình ảnh đỉnh cao
Thiết kế không viền tinh tế, công nghệ HDR bùng nổ không gian
HDR10+ được giới thiệu trên mart TV mới Samsung 75 inch 75BU80000 mở rộng chi tiết cho ảnh hiển thị nhưng không làm mất đi vẻ nguyên bản. Công nghệ HDR cung cấp dải động cao hơn với màu sắc chính xác hơn và màu trắng sáng hơn.
>>> Xem thêm: Smart Tivi Samsung Crystal UHD 70 Inch 70BU8000
Tối ưu màu sắc với gam màu rộng
Sở hữu ngay Tivi Samsung Crystal UHD 75 inch 75BU80000 giá tốt tại CellphoneS