Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel Iris Xe Graphics |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR5 4800 MHz |
| Số khe ram | 2 khe (1 khe 16 GB + 1 khe rời, nâng cấp tối đa 64 GB) |
| Ổ cứng | 512 GB SSD NVMe PCIe (Có thể tháo ra, lắp thanh khác tối đa 2 TB) |
| Kích thước màn hình | 16 inches |
| Công nghệ màn hình | LED Backlit |
| Pin | 3-cell Li-ion, 58 Wh |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | |
| Loại CPU | Intel Core i7 Raptor Lake - 1355U (10 lõi / 12 luồng, 1.7GHz, Turbo Boost 5.0 GHz) |
| Cổng giao tiếp | 1x Jack tai nghe 3.5 mm |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!