Laptop Acer Gaming Nitro V 16S Propanel ANV16S-71-58WQ
Hàng mới về
Thông số kỹ thuật
Loại card đồ họa
NVIDIA GeForce RTX 5050 8 GB GDDR7, hỗ trợ 2560 NVIDIA CUDA Cores
Dung lượng RAM
32GB
Loại RAM
DDR5 Up to 5600 MHz
Số khe ram
2 khe (2x 16GB, nâng cấp tối đa 96GB)
Ổ cứng
512GB PCIe NVMe SSD (2 SSD, nâng cấp tối đa 4TB)
Kích thước màn hình
16 inches
Công nghệ màn hình
Độ sáng 400nits
Độ phủ màu sRGB 100%
Màn hình LCD TFT đèn nền LED Acer ComfyView
Thời gian phản hồi 3 ms (GTG) thông qua công nghệ LCD Overdrive
Góc nhìn rộng
Thiết kế siêu mỏng
Pin
76Wh 4-cell Li-ion battery
135W_5.5PHY adapter
Hệ điều hành
Windows 11 Home Single Language
Độ phân giải màn hình
2560 x 1600 pixel (2K)
Loại CPU
Intel Core 5 210H (8 lõi / 12 luồng, 1.6 GHz - 4.8 GHz, 12 MB Intel Smart Cache)
Cổng giao tiếp
1 x USB Type-C (Thunderbolt 4, DisplayPort, sạc)
3 x USB Type-A (1 x USB 3.2 Gen 1, 2 x USB 3.2 Gen 2, hỗ trợ sạc khi tắt máy)
1 x microSD card reader
1 x RJ-45
1 x HDMI 2.1 (HDCP)
1 x jack tai nghe 3.5 mm
1 x cổng nguồn DC-in
39.990.000đ
Đặc điểm nổi bật
Laptop Acer Gaming Nitro V 16S ProPanel ANV16S-71-58WQ sở hữu đồ họa RTX 5050 8GB GDDR7 tân tiến, hỗ trợ xử lý các hình ảnh mượt mà và hiệu quả hơn. Máy tích hợp chip Intel Core 5 210H với hiệu suất AI 440 TOPS, mang lại khả năng vận hành ổn định. Thiết bị có màn hình 16 inch 2K+ 180Hz, tái hiện hình ảnh sắc nét.
Kỷ nguyên AI 440 TOPS với sự thông minh đột phá
Hiệu năng Laptop Gaming Acer Aspire 7 A715-59G-79XF
Chiếc máy tính gaming tích hợp công nghệ tân tiến
Chiến game mượt mà với RTX 5050 GDDR7 & Core 5
Chip tiên tiến Laptop Gaming Acer Aspire 7 A715-59G-79XF
Sản phẩm đột phá với chip tiên tiến cùng hiệu năng mạnh
Đa nhiệm 32GB DDR5 siêu tốc với không gian lưu trữ lớn
Được trang bị sẵn 32GB RAM DDR5 tốc độ lên đến 5600MHz, laptop Acer Gaming Nitro V 16S ProPanel ANV16S-71-58WQ có thể xử lý đa nhiệm mượt mà các tác vụ. Đồng thời, khả năng nâng cấp RAM lên đến 96GB còn mang lại sự linh hoạt cho các nhu cầu công việc chuyên sâu hoặc giải trí khác nhau.
Đa nhiệm Laptop Gaming Acer Aspire 7 A715-59G-79XF
Thiết bị sở hữu không gian lưu trữ ấn tượng
Vẻ đẹp Aluminum sang trọng, đậm chất Gaming
Diện mạo Laptop Gaming Acer Aspire 7 A715-59G-79XF
Diện mạo sang trọng, cao cấp nhưng đầy cá tính
Không gian hiển thị sắc nét với tốc độ làm mới 180Hz
Trải nghiệm thị giác trên laptop Acer Gaming Nitro V 16S ProPanel ANV16S-71-58WQ được nâng tầm với màn hình 16 inch độ phân giải 2K+ sắc nét. Hơn nữa, tỷ lệ khung hình 16:10 hiện đại của máy cũng mang đến không gian hiển thị rộng rãi, giúp bao quát tốt nhiều nội dung công việc lẫn giải trí.
Không gian hiển thị Laptop Gaming Acer Aspire 7 A715-59G-79XF
Màn hình lớn với độ sắc nét cao, nâng tầm trải nghiệm
Ngoài ra, màn hình còn sở hữu độ sáng 400 nits đi kèm độ phủ màu sRGB 100%, hỗ trợ hình ảnh hiển thị rực rỡ hơn và có độ chính xác màu sắc cao. Song song đó, thông số 180Hz hỗ trợ tái hiện mọi khung hình ổn định và trơn tru, giảm tình trạng lưu ảnh hay rách hình trong những phân cảnh hành động nhanh.
Pin 76Wh bền bỉ cùng nhiều cổng kết nối hiện đại
Chiếc laptop Acer Gaming Nitro V 16S ProPanel ANV16S-71-58WQ này sở hữu viên pin dung lượng 76Wh, cho phép duy trì thời gian sử dụng ổn định hơn. Thêm vào đó, bộ sạc 135W đi kèm cũng giúp người dùng có thể nhanh chóng nạp lại năng lượng để sẵn sàng cho những giờ làm việc hoặc giải trí tiếp theo.