Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5050 8 GB GDDR7, hỗ trợ 2560 NVIDIA CUDA Cores |
| Dung lượng RAM | 32GB |
| Loại RAM | DDR5 Up to 5600 MHz |
| Số khe ram | 2 khe (2x 16GB, nâng cấp tối đa 96GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD (2 SSD, nâng cấp tối đa 4TB) |
| Kích thước màn hình | 16 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ sáng 400nits |
| Pin | 76Wh 4-cell Li-ion battery |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home Single Language |
| Độ phân giải màn hình | 2560 x 1600 pixel (2K) |
| Loại CPU | Intel Core 5 210H (8 lõi / 12 luồng, 1.6 GHz - 4.8 GHz, 12 MB Intel Smart Cache) |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type-C (Thunderbolt 4, DisplayPort, sạc) |
Laptop Acer Gaming Nitro V 16S ProPanel ANV16S-71-58WQ sở hữu đồ họa RTX 5050 8GB GDDR7 tân tiến, hỗ trợ xử lý các hình ảnh mượt mà và hiệu quả hơn. Máy tích hợp chip Intel Core 5 210H với hiệu suất AI 440 TOPS, mang lại khả năng vận hành ổn định. Thiết bị có màn hình 16 inch 2K+ 180Hz, tái hiện hình ảnh sắc nét.
Sự kết hợp giữa CPU tân tiến và trí tuệ nhân tạo đã tạo điều kiện cho chiếc laptop Acer Nitro V này sở hữu bước cải tiến đột phá. Điều này giúp tối ưu hóa hiệu suất vận hành, mang đến khả năng phản hồi linh hoạt cho các nhu cầu của người dùng.
Mẫu laptop Acer Gaming Nitro V 16S ProPanel ANV16S-71-58WQ này gây ấn tượng mạnh mẽ với cộng đồng công nghệ nhờ hiệu suất AI GPU đạt mức 440 TOPS. Hệ thống này hỗ trợ xử lý các tác vụ trí tuệ nhân tạo phức tạp một cách nhanh chóng và thông minh hơn cho người dùng.

Chiếc máy tính gaming tích hợp công nghệ tân tiến
Bên cạnh đó, người sử dụng có thể dễ dàng truy cập các tính năng hỗ trợ khác thông qua phím tắt Copilot chuyên dụng tích hợp ngay trên bàn phím. Hệ thống mảng 3 micro kết hợp với công nghệ Acer Purified.Voice còn giúp khử nhiễu AI hiệu quả, nâng cao chất lượng đàm thoại trong nhiều môi trường khác nhau.
Sức mạnh đồ họa trên laptop Acer Gaming Nitro V 16S ProPanel ANV16S-71-58WQ đến từ card NVIDIA GeForce RTX 5050 tiên tiến với 8GB GDDR7 hiện đại. Hơn nữa, vi xử lý Intel Core 5 210H thế hệ mới được tích hợp sẵn trên máy còn mang đến khả năng xử lý đa luồng ổn định cho các nhu cầu giải trí và làm việc.

Sản phẩm đột phá với chip tiên tiến cùng hiệu năng mạnh
Thêm vào đó, hệ thống tản nhiệt quạt kép kết hợp cùng 4 cổng hút và 4 cổng xả giúp duy trì nhiệt độ máy ở mức hợp lý ngay cả trong những trận game căng thẳng. Thiết kế tản nhiệt tối ưu này giúp duy trì hiệu năng bền bỉ cũng như hạn chế tình trạng quá nhiệt khi sử dụng trong thời gian dài.
Được trang bị sẵn 32GB RAM DDR5 tốc độ lên đến 5600MHz, laptop Acer Gaming Nitro V 16S ProPanel ANV16S-71-58WQ có thể xử lý đa nhiệm mượt mà các tác vụ. Đồng thời, khả năng nâng cấp RAM lên đến 96GB còn mang lại sự linh hoạt cho các nhu cầu công việc chuyên sâu hoặc giải trí khác nhau.

Thiết bị sở hữu không gian lưu trữ ấn tượng
Không chỉ vậy, ổ cứng 512GB PCIe NVMe SSD đi kèm cũng duy trì tốc độ truy xuất dữ liệu nhanh chóng cũng như khởi động ứng dụng nhanh hơn. Với hai khe cắm SSD hỗ trợ nâng cấp lên tới 4TB, người dùng có thể thoải mái lưu trữ thư viện dữ liệu cá nhân đồ sộ.
Ngoại hình của laptop Acer Gaming Nitro V 16S ProPanel ANV16S-71-58WQ thu hút nhờ sự kết hợp tinh tế giữa nắp nhôm sang trọng và khung sườn nhựa bền bỉ. Đáng nói hơn, gam màu Obsidian Black huyền bí cùng những đường nét cắt gọt tinh tế tạo nên phong cách sang trọng, mạnh mẽ cho thiết bị.

Diện mạo sang trọng, cao cấp nhưng đầy cá tính
Dù sở hữu cấu hình mạnh mẽ nhưng dòng máy gaming này vẫn giữ được trọng lượng lý tưởng chỉ khoảng 2.1kg, cho phép người dùng thuận tiện hơn khi di chuyển. Đồng thời, bàn phím RGB 4 vùng không chỉ làm nổi bật cá tính mà còn hỗ trợ thao tác chính xác trong các môi trường thiếu sáng.
Trải nghiệm thị giác trên laptop Acer Gaming Nitro V 16S ProPanel ANV16S-71-58WQ được nâng tầm với màn hình 16 inch độ phân giải 2K+ sắc nét. Hơn nữa, tỷ lệ khung hình 16:10 hiện đại của máy cũng mang đến không gian hiển thị rộng rãi, giúp bao quát tốt nhiều nội dung công việc lẫn giải trí.

Màn hình lớn với độ sắc nét cao, nâng tầm trải nghiệm
Ngoài ra, màn hình còn sở hữu độ sáng 400 nits đi kèm độ phủ màu sRGB 100%, hỗ trợ hình ảnh hiển thị rực rỡ hơn và có độ chính xác màu sắc cao. Song song đó, thông số 180Hz hỗ trợ tái hiện mọi khung hình ổn định và trơn tru, giảm tình trạng lưu ảnh hay rách hình trong những phân cảnh hành động nhanh.
Chiếc laptop Acer Gaming Nitro V 16S ProPanel ANV16S-71-58WQ này sở hữu viên pin dung lượng 76Wh, cho phép duy trì thời gian sử dụng ổn định hơn. Thêm vào đó, bộ sạc 135W đi kèm cũng giúp người dùng có thể nhanh chóng nạp lại năng lượng để sẵn sàng cho những giờ làm việc hoặc giải trí tiếp theo.

Các cổng kết nối được bố trí khéo léo và đa dạng
Song song đó, máy còn sở hữu hệ thống cổng kết nối đa dạng, bao gồm Thunderbolt 4, HDMI 2.1 cùng nhiều cổng USB hỗ trợ truyền tải dữ liệu tốc độ cao. Ngoài ra, kết nối Killer Wi-Fi 6 AX 1650i giúp duy trì đường truyền mạng ổn định hơn, đồng thời giảm thiểu đáng kể độ trễ tín hiệu.
CellphoneS là điểm đến uy tín để sở hữu laptop Acer Gaming Nitro V 16S ProPanel ANV16S-71-58WQ với mức giá cạnh tranh và minh bạch. Khách hàng dễ dàng tiếp cận sản phẩm nhờ trả góp 0% lãi suất và giải pháp thanh toán tiện lợi nhằm cân đối tài chính. Hệ thống hỗ trợ bảo hành đầy đủ đi kèm thêm ưu đãi hấp dẫn dành riêng cho thành viên Smember. Đến ngay CellphoneS để mua chiếc laptop này với giá tốt.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!