Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Chip AI | AMD XDNA NPU up to 50TOPS |
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB GDDR7 |
| Dung lượng RAM | 32GB |
| Loại RAM | LPDDR5X |
| Số khe ram | 2 x 16GB LPDDR5X 7500 on board |
| Ổ cứng | 1TB PCIe 4.0 NVMe M.2 SSD (2 Khe cắm M.2 hỗ trợ SATA hoặc NVMe, tối đa 2TB) |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ sáng 400nits |
| Pin | 73WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 2560 x 1600 (WQXGA) |
| Loại CPU | AMD Ryzen AI 7 350 2.0GHz (24MB Cache, up to 5.0GHz, 8 lõi, 16 luồng) |
| Cổng giao tiếp | 1x Type-C USB 4 hỗ trợ DisplayPort / Sạc (40Gbps) |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!