Laptop HP Omnibook 5 16-AG1069AU BZ7T1PA
Thông số kỹ thuật
Chip AI
AMD Ryzen AI (50 NPU TOPS)
Loại card đồ họa
AMD Radeon 840M Graphics
Dung lượng RAM
16GB
Loại RAM
LPDDR5x-7500 MT/s Onboard
Ổ cứng
512 GB PCIe Gen4 NVMe M.2 SSD
Kích thước màn hình
16 inches
Công nghệ màn hình
Viền mỏng
Màn hình chống chói
Độ sáng 300 nits
Độ phủ màu 62.5% sRGB
Pin
3-cell, 59 Wh Li-ion polymer
Bộ đổi nguồn USB Type-C 65 W
Hỗ trợ sạc pin nhanh: khoảng 50% trong 30 phút
Hệ điều hành
Windows 11 Home + Office
Độ phân giải màn hình
1920 x 1200 pixels (WUXGA)
Loại CPU
AMD Ryzen AI 5 340 (up to 4.8 GHz max boost clock,16 MB L3 cache, 6 lõi,12 luồng)
Cổng giao tiếp
1x USB Type-A 10Gbps
1x USB Type-A 5Gbps
1x HDMI-out 2.1
1x cổng tai nghe/micrô
2x USB Type-C 10Gbps (USB Power Delivery 3.1, DisplayPort 2.1, HP Sleep and Charge)
21.990.000đ
23.990.000đ
TẠM HẾT HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Đặc điểm nổi bật
Laptop HP Omnibook 5 16-AG1069AU BZ7T1PA Ryzen AI 5 - Thiết kế sang trọng, màn hình lớn
Xử lý thông minh với AMD Ryzen AI và NPU 50 TOPS
HP Omnibook 5 xử lý AI thông minh với NPU 50 TOPS
Đa nhiệm tốc độ cao với 16GB RAM LPDDR5x 7500 MT/s
RAM laptop HP Omnibook 5 16-AG1069AU BZ7T1PA Ryzen AI 5
HP Omnibook 5 đa nhiệm hiệu quả nhờ 16GB RAM LPDDR5x
Vẻ đẹp hiện đại với lớp Matte Finish màu Bạc Glacier
Thiết kế HP Omnibook 5 16-AG1069AU BZ7T1PA Ryzen AI 5
Máy có vỏ nhôm Glacier silver hoàn thiện Matte Finish
Sức mạnh từ Ryzen AI 5 340 và đồ họa Radeon 840M
Trung tâm sức mạnh của laptop HP Omnibook 5 16-AG1069AU BZ7T1PA Ryzen AI 5 là bộ xử lý AMD Ryzen AI 5 340 với 6 lõi và 12 luồng. Chip đạt tốc độ xung nhịp tối đa 4.8 GHz nhờ công nghệ max boost clock, đi kèm bộ nhớ đệm 16MB L3 cache. Cấu hình này đáp ứng tốt nhu cầu từ công việc văn phòng đến lập trình cơ bản.
Hiệu năng mạnh mẽ của thiết bị đến từ Ryzen AI 5 340
Thời lượng pin ấn tượng và kết nối Wi-Fi 6E
Nhờ sử dụng viên pin 3-cell 59 Wh Li-ion polymer, laptop HP Omnibook 5 16-AG1069AU BZ7T1PA Ryzen AI 5 cho thời gian sử dụng bền bỉ đến 14 giờ (Theo hãng). Thiết bị hỗ trợ sạc nhanh giúp nạp lại 50% dung lượng trong vòng 30 phút. Quá trình nạp năng lượng này được thực hiện hiệu quả thông qua bộ nguồn 65W USB Type-C đi kèm.
Pin laptop HP Omnibook 5 16-AG1069AU BZ7T1PA Ryzen AI 5
Máy dùng pin 59Wh hỗ trợ công nghệ sạc nhanh
Cổng kết nối trên laptop HP Omnibook 5 16-AG1069AU BZ7T1PA Ryzen AI 5
Kết nối ổn định với Wi-Fi 6E và đa dạng cổng giao tiếp
Màn hình kích thước lớn 16 inch cùng độ phân giải 2K
Laptop HP Omnibook 5 16-AG1069AU BZ7T1PA Ryzen AI 5 sở hữu màn hình kích thước 40.6 cm (16 inch) với độ phân giải 2K (1920 x 1200) sắc nét. Tấm nền IPS kết hợp cùng thiết kế viền siêu mỏng micro-edge giúp tỷ lệ màn hình so với thân máy đạt mức 88.90%, mở rộng không gian hiển thị nội dung.
Màn hình laptop HP Omnibook 5 16-AG1069AU BZ7T1PA Ryzen AI 5
HP Omnibook 5 sở hữu màn hình 16 inch 2K sắc nét