Smart tivi LG OLED 4K 77 inch 2026 (OLED77C6PSA)
TV-DRS-LG-OLED77C6PSA
Kích cỡ màn hình
77 inch
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ Auto Brightness Control
Tự động điều chỉnh độ sáng
HLG
α11 AI Super Upscaling 4K
Dynamic Tone Mapping Ultra
FilmMaker Mode
VRR 165Hz
Tần số quét
120Hz
Công nghệ âm thanh
Dolby Digital
Công nghệ âm thanh - α11 AI Sound Pro
Điều chỉnh âm thanh tự động AI Acoustic Tuning
Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync
Tiện ích nổi bật
Chiếu hình ảnh từ điện thoại lên TV, Điều khiển qua ứng dụng
2026
75.990.000đ