Smart tivi LG OLED 4K 97 inch 2026 (OLED97G6PSA)
TV-DRS-LG-OLED97G6PSA
Kích cỡ màn hình
> 85 inch
9 chế độ hình ảnh
VRR 165Hz
Tần số quét
120Hz
Công nghệ âm thanh
Dolby Atmos
AI Object Remastering Ultra
α11 AI Sound Pro
2026
399.990.000đ