Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.7 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | Camera góc rộng: 12MP, ƒ/1.5 |
| Camera trước | 12MP, ƒ/2.2 |
| Chipset | Apple A15 |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 6 GB |
| Bộ nhớ trong | 128 GB |
| Pin | 4,325mAh |
| Thẻ SIM | 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
| Hệ điều hành | iOS15 |
| Độ phân giải màn hình | 2778 x 1284 pixel |
| Tính năng màn hình | 120Hz, Super Retina XDR với ProMotion 6.1‑inch, OLED, 458 pp, HDR display, True Tone, Wide color (P3), Haptic Touch |
iPhone 13 Pro Max Cũ Đẹp là một lựa chọn cao cấp với giá trị tuyệt vời cho người dùng yêu thích trải nghiệm công nghệ mới. Thiết bị vẫn giữ được vẻ ngoài sang trọng và hiệu năng mạnh mẽ, dù đã qua sử dụng. Với các tính năng vượt trội như camera chụp ảnh chuyên nghiệp, thời lượng pin ấn tượng và dung lượng lưu trữ rộng rãi, iPhone 13 Pro Max tiếp tục là sự lựa chọn đáng tin cậy cho nhu cầu sử dụng hàng ngày. Đây là giải pháp tối ưu cho những ai muốn sở hữu iPhone cũ với mức giá phải chăng hơn.
Giá iphone 13 pro max 128gb cũ hiện có dao động từ khoảng 11 triệu đến hơn 13 triệu đồng tùy theo tình trạng máy (cũ đẹp 99% hay có xước cấn). Tại CellphoneS sẽ luôn cung cấp cho bạn nhiều dòng điện thoại phù hợp với nhu cầu từ cũ đẹp, cũ trầy xước hay cấn,... Nếu có cơ hội hãy ghé ngay tại CellphoneS nhé!
Bảng giá iPhone 13 Pro Max 128GB cũ theo tình trạng tại CellphoneS:
Tên sản phẩm |
Giá bán |
Giá thu cũ lên đời |
|
iPhone 13 Pro Max 128GB - Cũ đẹp |
12.890.000đ |
11.890.000đ |
|
iPhone 13 Pro Max 128GB - Cũ trầy xước |
11.890.000đ |
10.890.000đ |
|
iPhone 13 Pro Max 128GB - Cũ Xước Cấn |
10.890.000đ |
9.890.000đ |
|
iPhone 13 Pro Max 128GB 2 Sim - Cũ Trầy Xước |
11.890.000đ |
10.890.000đ |
iPhone 13 Pro Max 128GB cũ rất đáng mua ở thời điểm hiện tại (năm 2026) với mức giá hấp dẫn. Đi kèm theo đó, khi mua điện thoại iPhone 13 pro max cũ bạn sẽ nhận được ưu đãi trả góp 0% 12 tháng, bảo hành lên đến 12 tháng kèm nhiều giảm giá khác. Cùng mua ngay tại CellphoneS nhé!
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!