Màn hình ASUS VU34WCIP-W 34 inch
(3440X1440/VA/100HZ/1MS/LOA)
Thông số kỹ thuật
Kích thước thực tế (bao gồm viền)
34 inches
Tấm nền
VA
Tỉ lệ màn hình
21:9
Tần số quét
100 Hz
Thời gian phản hồi
1ms
Treo tường
100 x 100 mm
Cổng kết nối
1 x USB-C (DP Alt Mode, Power Delivery 65W)
1 x DisplayPort 1.4
1 x HDMI 2.1 (TMDS)
4 x USB-A (USB Hub – USB 3.2 Gen 1)
1 x Jack tai nghe 3,5mm
Kích thước
Có chân đế: 80.72 x 48.59 x 20.58 cm
Không chân đế: 80.72 x 36.4 x 10.8 cm
Trọng lượng
Có chân đế: 5.6 kg
Không chân đế: 4.6 kg
Độ phân giải màn hình
3440 x 1440 pixels
Liên hệ để báo giá
TẠM HẾT HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Đặc điểm nổi bật
Màn hình ASUS VU34WCIP-W 34 inch sở hữu kích thước hiển thị lớn theo tỷ lệ 21:9 cùng tần số quét mượt mà đạt mức 100Hz và thời gian phản hồi chỉ 1ms. Tấm nền VA cong 1500R cùng góc nhìn rộng 178 độ mang đến trải nghiệm hình ảnh đắm chìm và rõ nét. Thiết bị còn được tích hợp công nghệ làm sạch không khí tiên tiến.
Màn hình ASUS VU34WCIP-W 34 inch - Thiết kế cong 1500R, độ phân giải WQHD
Trải nghiệm sắc nét với độ phân giải WQHD
Với độ phân giải 3440x1440 WQHD, màn hình máy tính 34 inch ASUS VU34WCIP-W có khả năng tái tạo hình ảnh chi tiết và sắc nét trên không gian hiển thị rộng rãi 34 inch. Kích thước điểm ảnh 0.2318mm kết hợp với dải màu 16.7 triệu màu giúp tái tạo màu sắc rực rỡ và chân thực.
Chất lượng hiển thị trên ASUS VU34WCIP-W 34 inch
Thiết bị tái tạo hình ảnh cực nét nhờ độ phân giải cao
Thiết kế cong 1500R không viền, công thái học
Tổng thể thiết kế của màn hình cong ASUS VU34WCIP-W 34 inch gây ấn tượng bởi kiểu dáng không viền Frameless hiện đại đi kèm độ cong 1500R ôm trọn tầm nhìn. Bên cạnh đó, chân đế đi kèm cung cấp ba tùy chọn điều chỉnh độ cao và khả năng thay đổi độ nghiêng từ +35° đến -5° để duy trì tư thế ngồi phù hợp.
Thiết kế màn hình ASUS VU34WCIP-W 34 inch
Màn hình có thiết kế cong cùng phần chân đế dễ tùy chỉnh
Bảo vệ mắt với công nghệ Eye Care Plus và tấm nền VA
Bên cạnh tấm nền VA sắc nét, màn hình ASUS VU34WCIP-W 34 inch tích hợp hệ thống công nghệ Eye Care Plus nhằm giảm thiểu tình trạng nhức mỏi mắt. Cụ thể, công nghệ giảm ánh sáng xanh (đạt chứng nhận TÜV) giúp bảo vệ thị lực hiệu quả thông qua bốn chế độ tùy chỉnh nhiệt độ màu.
Công nghệ màn hình ASUS VU34WCIP-W 34 inch
Màn hình giảm ánh sáng xanh nhờ công nghệ tiên tiến
Trung tâm kết nối tối giản với USB-C Power Delivery 65W
Hệ thống kết nối của màn hình ASUS VU34WCIP-W 34 inch nổi bật với cổng USB-C hỗ trợ DP Alt Mode để truyền tải dữ liệu và tín hiệu video. Đặc biệt, cổng kết nối này cung cấp nguồn điện Power Delivery 65W giúp cấp nguồn tiện lợi.
Cổng kết nối màn hình ASUS VU34WCIP-W 34 inch
Tích hợp Air Ionizer nâng tầm không gian làm việc
Một điểm nhấn độc đáo trên màn hình ASUS VU34WCIP-W 34 inch chính là công nghệ tạo ion không khí Air Ionizer được tích hợp sẵn ngay trên thiết bị. Chức năng chính của hệ thống này là lan tỏa các ion để cải thiện và nâng cao chất lượng không khí tại không gian làm việc trong nhà.
Sản phẩm tích hợp công nghệ ion giúp thanh lọc không khí
Màn hình hoạt động tối ưu điện năng với mức tiêu thụ ở chế độ hoạt động bình thường là 25.6W và chỉ chưa tới 0.5W trong chế độ tiết kiệm năng lượng. Nhờ sự kết hợp này, người dùng vừa được tận hưởng không gian trong lành, vừa không cần phải lo nhiều về việc gia tăng hóa đơn tiền điện hàng tháng.
Tối ưu đa nhiệm với PIP/PBP, phần mềm thông minh và loa kép
Để khai thác tối đa diện tích tỷ lệ 21:9, màn hình ASUS VU34WCIP-W 34 inch cung cấp công nghệ PIP và PBP cho phép hiển thị đồng thời nhiều nguồn phát. Đi kèm với đó, các tiện ích phần mềm như công nghệ SPLENDID và QuickFit hỗ trợ tinh chỉnh thông số màu sắc và bố cục hiển thị nhanh chóng.
Sản phẩm đa nhiệm mượt mà nhờ tính năng PIP và PBP
Không chỉ vậy, ứng dụng DisplayWidget Center còn cho phép người dùng quản lý các cài đặt phức tạp một cách trực quan ngay trên máy tính. Trải nghiệm giải trí được hoàn thiện hơn nhờ cụm loa kép Stereo với công suất 2W mỗi loa, mang đến âm thanh cơ bản rõ nét mà không cần trang bị thêm loa ngoài.
Mua ngay màn hình ASUS VU34WCIP-W 34 inch chính hãng tại CellphoneS
Khách hàng có thể chọn hệ thống CellphoneS để sở hữu màn hình ASUS VU34WCIP-W 34 inch chất lượng với giá hấp dẫn. Thiết bị luôn được giao ở trạng thái mới, kèm theo đầy đủ phụ kiện chính hãng. Người mua sẽ yên tâm với chế độ bảo hành dài hạn cùng mức giá ưu đãi đặc biệt dành riêng cho Smember. Hãy liên hệ ngay qua hotline để được CellphoneS tư vấn và hỗ trợ mua hàng nhanh chóng.
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!