Smart tivi LG OLED 4K 48 inch 2026 (OLED48B6PSA)
TV-DRS-LG-OLED48B6PSA
Thông số kỹ thuật
Kích cỡ màn hình
48 inch
Công nghệ hình ảnh
Dolby Vision
HDR10
HLG
Perfect Color
AI Picture Pro
Dynamic Tone Mapping Ultra
AI HDR Remastering
HDR Expression Enhancer
4K Expression Enhancer
AI Genre Selection: SDR/HDR
Công nghệ điều chỉnh độ sáng cục bộ: Pixel Dimming
9 chế độ hình ảnh
VRR 144Hz
Độ phân giải
4K
Loại màn hình
OLED
Tần số quét
120Hz
Loại tivi
Tivi OLED, Smart tivi
Công nghệ âm thanh
Dolby Digital
AI Object Remastering Ultra
α8 AI Sound Pro
Adaptive Acoustic Tuning
LG Sound Sync
Simultaneous Audio Output
Hệ điều hành
WebOS
Tiện ích nổi bật
Thương hiệu
LG
Sản xuất tại
Indonesia
Năm ra mắt
2026
22.990.000đ
SẮP VỀ HÀNG(Vui lòng liên hệ 1800.2097)
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Xem thêm sản phẩm khác
Hỏi và đáp
cps ant icon
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!