Smart tivi LG OLED 4K 55 inch 2026 (OLED55B6PSA)
TV-DRS-LG-OLED55B6PSA
Hàng mới về
Thông số kỹ thuật
Kích cỡ màn hình
55 inch
9 chế độ hình ảnh
VRR 144Hz
Tần số quét
120Hz
Công nghệ âm thanh
Dolby Digital
AI Object Remastering Ultra
α8 AI Sound Pro
2026
31.990.000đ