Smart tivi LG OLED 4K 65 inch 2026 (OLED65B6PSA)
TV-DRS-LG-OLED65B6PSA
Kích cỡ màn hình
65 inch
9 chế độ hình ảnh
VRR 144Hz
Tần số quét
120Hz
Công nghệ âm thanh
Dolby Digital
AI Object Remastering Ultra
α8 AI Sound Pro
2026
39.990.000đ