Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.5 inches |
| Công nghệ màn hình | IPS LCD, 16 triệu màu |
| Camera sau | Camera chính: 12 MP, f/1.8, 28mm (wide), 1/2.8", 1.25µm, PDAF |
| Camera trước | Camera trước: 5 MP, f/2.4, 27mm (wide), 1/5", 1.12µm |
| Chipset | Mediatek Helio G70 (12 nm) |
| Dung lượng RAM | 3 GB |
| Bộ nhớ trong | 32 GB |
| Pin | Li-Po 5000 mAh |
| Thẻ SIM | 2 SIM (Nano-SIM) |
| Hệ điều hành | Android 10.0; realme UI 1.0 |
| Độ phân giải màn hình | 720 x 1600 pixel |
| Loại CPU | Octa-core (2x2.0 GHz Cortex-A75 & 6x1.7 GHz Cortex-A55) |
| Cảm biến | Cảm biến vân tay, cảm biến gia tốc, cảm biến tiệm cận, la bàn |
Dòng điện thoại Realme C3 cũ đã kích hoạt trang bị cấu hình thích hợp cho việc chơi game với vi xử lý Helio G70 tiến trình 12nm, một màn hình 6.5 inches độ phân giải HD, camera chính 12MP hỗ trợ chụp ảnh xóa phông, HDR, paranoma, dung lượng pin ấn tượng lên đến 5000mAh. Tham khảo thêm Realme C3i đã kích hoạt với giá bán tốt hơn tại CellphoneS.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!