Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.0 inches |
| Công nghệ màn hình | Cảm ứng điện dung IPS LCD, 16 triệu màu |
| Camera sau | 13 MP (f/2.2, 1.12µm) + 5 MP (f/2.4, 1.12µm), tự động lấy nét nhận diện theo giai đoạn, LED flash |
| Camera trước | 8 MP (f/2.2, 1.0µm), LED flash |
| Chipset | Qualcomm SDM636 Snapdragon 636 |
| Bộ nhớ trong | 32 GB |
| Pin | Li-Po 5000 mAh |
| Thẻ SIM | 2 SIM (Nano-SIM) |
| Hệ điều hành | 8.1 (Oreo) |
| Độ phân giải màn hình | |
| Loại CPU | 4x 1.8 GHz Kryo 260 & 4x 1.6 GHz Kryo 260 |
| Cảm biến | Vân tay, gia tốc, khoảng cách, la bàn, con quay hồi chuyển, cảm biến ánh sáng xung quanh |
Vừa qua vào ngày 23/4 nhà sản xuất điện thoại và máy tính nổi tiếng trên thế giới vừa cho ra mắt dòng điện thoại thông minh ASUS ZenFone Max Pro M1 32GB Chính hãng. Đây là sản phẩm có mức giá cực kỳ tốt cùng với cấu hình và tính năng hấp dẫn, hứa hẹn sẽ được lòng người dùng và đáng để sở hữu.
Chiếc ASUS ZenFone Max Pro M1 32GB Chính hãng có kích thước vô cùng mỏng và nhỏ gọn, với diện tích màn hình lên đến 6 inchs tuy nhiên máy chỉ có kích thước nhỏ gọn nằm trọn trong lòng bàn tay.

Mặt sau của ZenFone Max Pro M1 32GB và ZenFone Max Plus M1 có thiết kế bằng kim loại chắc chắn, cùng với các đường cắt sáng bóng chạy dọc sau lưng mang lại vẻ đẹp mắt cho người dùng ngay từ lần nhìn đầu tiên.
Với xu thế màn hình mỏng đang là trào lưu trong cộng đồng smartphone. Nhà sản xuất ASUS đã bắt kịp xu thế và đã đuổi theo, bằng việc trang bị màn hình có kích thước 6 inchs tỉ lệ 18:9.

Chiếc màn hình này được làm mỏng cả 4 cạnh, với độ phân giải Full HD+ cho trải nghiệm xem ảnh trở nên thú vị hơn và sắc nét hơn nhờ vào tấm nền IPS.
ASUS ZenFone Max Pro M1 32GB Chính hãng sở hữu cấu hình giống với ASUS ZenFone Max Pro M1 64GB với vi xử lý 8 nhân cho tốc độ 3Ghz, cùng với 3GB RAM nhưng chỉ khác nhau về dung lượng bộ nhớ phiên bản 32GB và phiên bản 64GB.

Sản phẩm cho tốc độ khởi chạy ứng dụng và đa nhiệm trở nên mượt mà hơn rất nhiều khi kết hợp cùng với nền tảng hệ điều hành ZenUI 4.0 được ASUS tùy biến và tối ưu cho con chip xử lý này.
Bên cạnh đó, điểm nhấn cho sự mạnh mẽ của ZenFone Max Pro M1 đến từ viên pin có dung lượng 5000 mAh sẽ đáp ứng cho bạn thời gian trải nghiệm bền bỉ lên tới 2 ngày với các tác vụ cơ bản.
Camera kép đã được ASUS đưa lên vào sản phẩm của mình trong thời gian gần đây. Nay với ASUS ZenFone Max Pro M1 32GB Chính hãng được trang bị 1 ống góc rộng và 1 ống camera tele giúp cho việc chụp xa và chụp gần trở nên tối ưu hóa hơn, nâng cao chất lượng ảnh khi chụp của bạn.

Camera selfie của máy được trang bị độ phân giải 8MP với việc tích hợp chế độ tự làm đẹp khuôn mặt sẽ cho người dùng những tấm ảnh chụp selfie tự nhiên hơn và sắc nét hơn rất nhiều.

Tại CellphoneS hiện đang bán ASUS ZenFone Max Pro M1 32GB Chính hãng với mức giá vô cùng phù hợp, đi kèm đó là chế độ bảo hành 12 tháng chính hãng theo quy chuẩn của ASUS. Nếu bạn đang cần tìm chiếc smartphone có giá rẻ, cấu hình mạnh mẽ và phù hợp với xu thế thì ASUS ZenFone Max Pro M1 32GB Chính hãng là sản phẩm người dùng cần tìm. Đối với các khách hàng ở xa có nhu cầu mua sản phẩm có thể tham khảo thêm dịch vụ mua hàng và thanh toán tận nơi miễn phí của CellphoneS.
Video đánh giá
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!