Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Công suất | 2200W |
| Chất liệu mặt kính | Kính chịu nhiệt |
| Điện áp | 220V ~ 50Hz |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng chạm |
| Chế độ nấu | Nhiệt độ cao, Xào, Nấu canh, Chiên, Lẩu, Hấp, Nướng, Đun nước |
| Loại nồi nấu | Nồi đáy từ, Nồi gang, Nồi inox,... |
| Tính năng an toàn | Tự ngắt khi quá tải |
| Tiện ích | Chức năng làm nóng nhanh |
| Kích thước | 35 x 28 x 5.6 cm |
| Trọng lượng | 2.15 kg |
| Hãng sản xuất | Aqua |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!