Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Công nghệ màn hình | Tràn đáy, Full HD+, rất nhạy & sáng, 2160x1080 pixels, 6.1", công nghệ COF, Kính cường lực Gorilla Glass 5 |
| Kích thước màn hình | 6.1 inches |
| Camera sau | Camera AI - Tiên phong nhiếp ảnh điện toán. Camera chính PDAF Dual pixel 2 cảm biến trong 1 ống kính (12Mp cho ảnh + 12Mp cho lấy nét), khẩu độ F/1.8 lấy nét cực nhanh và camera phụ hỗ trợ xóa phông chuyên nghiệp. Trí tuệ nhân tạo AI đem đến bức ảnh châ |
| Camera trước | Camera selfie góc rộng, chế độ làm đẹp tự nhiên |
| Chipset | Qualcomm Snapdragon 675 |
| Dung lượng RAM | 4 GB |
| Bộ nhớ trong | 128 GB |
| Pin | Dùng thoải mái 1,5 ngày với chip tiết kiệm năng lượng cùng thiết kế phần cứng tối ưu cho viên pin 3.000mah, Quick Charge 4 |
| Thẻ SIM | Nano-SIM + eSIM |
| Hệ điều hành | BOS 8.6 (Android 9) |
| Độ phân giải màn hình | 2160 x 1090 pixels |
| Loại CPU | 8 nhân: 2 nhân 2.0GHz Kryo Gold, 6 nhân 1.7GHz Kryo Silver |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!