Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Dòng điện vào | DC 5V |
| Dung lượng Pin | 180 mAh |
| Tính năng khác | Cảnh báo bằng giọng nói |
| Hãng sản xuất | Vietmap |
| Độ phân giải | 4K (2160p) |
| Góc xoay | Ghi hình góc rộng 170 độ |
| Kết nối | Wifi |
| Lưu trữ | Micro SD 64GB |
Bạn đang đi tìm phương án an toàn cho ngôi nhà của mình? Thế nhưng số tiền của bạn là có hạn. Đừng lo lắng, vì a có thể là sản phẩm bạn đang tìm kiếm . Đây được xem là một chiếc camera cũ chất lượng rất phù hợp với nhu cầu của bạn
Với camera cũ 99% này bạn vừa tiết kiệm được một khoảng nhỏ, nhưng vẫn sở hữu được sản phẩm tốt y như mới.
Bên cạnh đó, tại CellphoneS cũng hiện đang cung cấp camera mới cùng loại như Camera hành trình cảnh báo giao thông Vietmap C61
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!