Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Công suất sạc | 100W |
| Đầu vào | USB-C |
| Đầu ra | HDMI x 1 |
| Tiện ích | Sạc nhanh |
| Công nghệ/Đạt chứng nhận | Công nghệ PD |
| Chất lượng nội dung | Độ phân giải HDMI: 4K@30Hz |
| Chức năng | Tốc độ USB: 5Gbps |
| Hãng sản xuất | Aukey |
| Chức năng | Xuất hình ảnh, Chuyển đổi cổng kết nối, Sạc, Truyền dữ liệu |
| Đầu ra | 1 cổng HDMI (Video), 2 cổng USB-C (Dữ liệu), 2 cổng USB-A (Dữ liệu), 1 cổng USB-C (PD) |
| Đầu vào | USB Type-C |
| Công suất sạc tối đa | 100W |
| Chất lượng nội dung | Truyền tải video HD 4K@60Hz |
Cổng chuyển đổi Aukey OfficeDok 6-in-1 USB-C Hub UH-CUH02 có khả năng truyền dữ liệu tốc độ 10Gbps, giúp sao chép nhanh các tệp ảnh, video hay tài liệu. Sản phẩm cho phép xuất tín hiệu 4K@60Hz mang đến hình ảnh hiển thị rõ ràng. Cổng chuyển đổi này còn có thiết kế vỏ nhôm bền bỉ, phù hợp cho nhu cầu dùng lâu dài.
Củ sạc Aukey đáp ứng tốt nhu cầu làm việc và giải trí trên nhiều thiết bị hiện nay. Với khả năng hỗ trợ đa tác vụ tiện lợi, sản phẩm giúp người dùng tối ưu trải nghiệm trong mọi tình huống hằng ngày.
Sản phẩm được tối ưu cho nhu cầu trình chiếu và mở rộng không gian hiển thị với khả năng truyền hình ảnh chất lượng 4K@60Hz. Nhờ băng thông ổn định, thiết bị giúp nội dung trên màn hình ngoài luôn sắc nét khi xem các video độ phân giải cao.

Xuất nội dung 4K ở tần số quét 60Hz
Với tần số quét 60Hz, hub đem đến trải nghiệm mượt mà khi sử dụng cho công việc văn phòng, thuyết trình hoặc giải trí. Hơn nữa, cổng chuyển đổi Aukey OfficeDok 6-in-1 USB-C Hub UH-CUH02 tích hợp nút tắt nhanh màn hình trình chiếu. Người dùng có thể linh hoạt bảo mật thông tin cá nhân trong những cuộc họp quan trọng.
Cổng chuyển này còn đáp ứng tốt nhu cầu kết nối đa thiết bị nhờ tốc độ truyền dữ liệu lên đến 10Gbps. Sản phẩm trang bị 2 cổng USB-C và 2 cổng USB-A, cho phép sao chép nhanh hình ảnh, video hay các tệp dung lượng lớn trong thời gian ngắn.

Dữ liệu truyền tải nhanh với tốc độ 10Gbps
Ngoài ra, cổng chuyển đổi Aukey OfficeDok 6-in-1 USB-C Hub UH-CUH02 còn hỗ trợ sạc nhanh Power Delivery 100W. Tính năng này có khả năng cấp nguồn hiệu quả cho điện thoại, máy tính bảng hoặc laptop tương thích. Thiết kế vỏ nhôm bền bỉ, hạn chế hư hỏng trong quá trình sử dụng hub lâu dài.
Khi mua cổng chuyển đổi Aukey OfficeDok 6-in-1 USB-C Hub UH-CUH02 tại CellphoneS, khách hàng có thể yên tâm về chất lượng cũng như nguồn gốc. Giá thành của sản phẩm này tại đây luôn có mức ưu đãi và đi kèm dịch vụ bảo hành minh bạch.
Khách hàng còn có thể thoải mái đặt mua online với dịch vụ giao nhận ở mọi tỉnh thành. Ghé ngay CellphoneS hôm nay để sở hữu cổng chuyển đổi với mức giá tốt!
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!