Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.66 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | 108 MP + 5 MP |
| Camera trước | 16 MP |
| Chipset | MediaTek Dimensity 7100 Elite |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Pin | 6.520 mAh |
| Hệ điều hành | MagicOS 10 (Android 16) |
| Tính năng màn hình | Độ phân giải: 1.5K, 120 Hz, độ sáng tối đa 6500 nits |
| Loại CPU | 8 nhân |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!