Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.8 inches |
| Camera sau | 50MP AF + 2MP |
| Camera trước | 16MP FF |
| Chipset | Unisoc T9300 |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Bộ nhớ trong | 128 GB |
| Pin | 6050mAh |
| Thẻ SIM | 2 Nano-SIM + eSIM |
| Hệ điều hành | MyOS 16 (Dựa trên Android 16) |
| Tính năng màn hình | Độ phân giải màn hình: 1940 × 900pixels |
| Loại CPU | Octa-core 2.4GHz |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!