Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.75 inches |
| Công nghệ màn hình | LCD |
| Camera sau | Chính 50 MP & Phụ 2 MP |
| Camera trước | 8 MP |
| Chipset | Snapdragon 685 8 nhân |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Bộ nhớ trong | 128 GB |
| Pin | 7000mAh |
| Thẻ SIM | 2 Nano-SIM |
| Hệ điều hành | Android 15 |
| Tính năng màn hình | HD+ (720 x 1570 Pixels), Tần số quét 120 Hz, độ sáng tối đa 1125 nits |
| Loại CPU | 8 nhân, tốc độ 2.8 GHz |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!