Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 8.12 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | 50MP, ƒ/1.8 OIS (Chính) + 8MP, ƒ/2.2 (Góc rộng) + 50MP, ƒ/2.7 (Tele) |
| Camera trước | Màn hình chính: 8MP, ƒ/2.4 |
| Chipset | Qualcomm Snapdragon® 8 Elite |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 16 GB |
| Bộ nhớ trong | 512 GB |
| Pin | 5600mAh |
| Thẻ SIM | Dual nano-SIM hoặc 1 nano-SIM + 1 eSIM |
| Hệ điều hành | ColorOS 15, nền tảng Android 15 |
| Độ phân giải màn hình | 2.480 x 2.248 pixels |
| Tính năng màn hình | Tần số: 120Hz |
Màu sắc
OPPO Find N5 đã kích hoạt mang đến trải nghiệm gập linh hoạt. Màn hình AMOLED kép 120 Hz và độ sáng lên tới 2.450 nits hiển thị sống động cho mọi khung cảnh. Sức mạnh của máy đến từ vi xử lý Snapdragon 8 Elite, mang lại hiệu năng ổn định. RAM 16GB cùng bộ nhớ 512GB giúp thao tác đa nhiệm mượt mà.
Find N5 Fold kế thừa tinh thần thiết kế đặc trưng của dòng Find, kết hợp khung kim loại cùng mặt lưng kính bo cong mềm mại. Cấu trúc gập đối xứng cho cảm giác cầm nắm chắc tay, hạn chế nếp gấp trên màn hình và tăng độ bền cơ học.
Với người dùng muốn tối ưu ngân sách, OPPO Find N5 đã kích hoạt là lựa chọn cân bằng giữa hiệu năng và giá trị. Dù thuộc nhóm máy OPPO Find Series cũ đã kích hoạt, thiết bị vẫn giữ hình thức đẹp, pin bền bỉ và vận hành trọn vẹn các tính năng như máy mới.
Tình trạng máy cũ đã kích hoạt vẫn giữ ngoại hình đẹp.
Hệ thống phân phối chính hãng tiến hành kiểm định kỹ lưỡng, đảm bảo thiết bị đạt tiêu chuẩn vận hành tốt trước khi đến tay người tiêu dùng. Ngoài ra, thời gian bảo hành còn hiệu lực giúp người dùng an tâm hơn khi sử dụng.
OPPO Find N5 đã kích hoạt gây ấn tượng với dung lượng RAM LPDDR5X 16GB, mang đến khả năng đa nhiệm mượt mà và ổn định. Bộ nhớ UFS 4.0 dung lượng 512GB giúp người dùng lưu trữ hàng nghìn hình ảnh, video và ứng dụng nặng mà vẫn truy xuất nhanh chóng.
Chuẩn UFS 4.0 của OPPO Find N5 16GB 512GB đã kích hoạt giúp tăng tốc độ đọc ghi gấp đôi so với UFS 3.1, rút ngắn thời gian tải game và sao chép dữ liệu lớn. Cấu trúc bộ nhớ tiên tiến cũng giúp giảm nhiệt khi truy xuất liên tục, bảo vệ độ bền linh kiện.

Trải nghiệm sử dụng OPPO Find N5 Fold mượt mà.
Dung lượng RAM và ROM cao cho phép máy hoạt động ổn định trong nhiều năm mà không lo thiếu bộ nhớ. Đây là điểm cộng lớn khiến thiết bị phù hợp cả người dùng chuyên nghiệp lẫn người thích lưu trữ nội dung sáng tạo.
CellphoneS là hệ thống phân phối chính hãng, cung cấp OPPO Find N5 đã kích hoạt với nguồn gốc minh bạch. Tại đây, khách hàng có thể chọn thanh toán online dễ dàng với nhiều chương trình hấp dẫn dành cho Smember. Hệ thống cung cấp dịch vụ giao hàng toàn quốc nhanh chóng, là địa chỉ đáng tin cậy để người dùng sở hữu OPPO Find N5 16GB 512GB đã kích hoạt với chi phí hợp lý.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!