Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.59 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | 50MP OIS (Chính) + 50MP OIS (Tele) + 50MP (Góc rộng) + 2MP (Mono) |
| Camera trước | 32MP f/2.4 |
| Chipset | Dimensity 9500 5G |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 12 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Pin | 7025mAh (Typ) |
| Thẻ SIM | Dual nano-SIM hoặc 1 nano-SIM + 1 eSIM |
| Hệ điều hành | ColorOS 16.0 |
| Độ phân giải màn hình | 1256 x 2760 pixels |
| Tính năng màn hình | Tần số quét 120Hz, Cảm ứng 240Hz, 1.07 tỷ màu (10-bit), 100% DCI-P3, Độ sáng 1800nits |
| Loại CPU | 8 nhân |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!