Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | Chính 200 MP & Phụ 50 MP, 50 MP |
| Camera trước | 50 MP |
| Chipset | MediaTek Dimensity 8450 5G |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 12 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Pin | 6200 mAh (Li-Po) |
| Thẻ SIM | 2 Nano SIM hoặc 1 Nano + 1 eSIM |
| Hệ điều hành | ColorOS 16 (Android 16) |
| Tính năng màn hình | Kích thước màn hình: 6.32", Độ phân giải màn hình: 1.5K (1216 x 2649 Pixels), Tần số quét 120 Hz, Độ sáng tối đa 1800 nits, Kính cường lực Corning Gorilla Glass 7i |
| Loại CPU | 8 nhân (Tốc độ 3.25 GHz) |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!