Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.75 inches |
| Camera sau | Camera chính: 50MP, f/1.8, PDAF |
| Camera trước | 5MP, f/2.2, 1.12μm, FF |
| Chipset | Mediatek Helio G88 (12nm) |
| Công nghệ NFC | Có |
| Dung lượng RAM | 4GB + Mở rộng 4GB |
| Bộ nhớ trong | 128 GB |
| Pin | 5010 mAh |
| Thẻ SIM | 2 SIM (Nano-SIM) |
| Hệ điều hành | Android 14 |
| Độ phân giải màn hình | 1600 x 720 pixels (HD+) |
| Tính năng màn hình | 260PPI, Độ tương phản 1500: 1, Gam màu NTSC 70%, 400 nits, Hạn chế ánh sáng xanh |
| Loại CPU | 4xA53@ 2.2GHz+4xA53@ 1.6GHz |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!