Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.78 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | 50 MP + 8 MP (Hệ thống 2 ống kính: 50 MP, f/1.8, wide, OIS, PDAF và 8 MP, f/2.2, ultrawide) |
| Camera trước | 16 MP, f/2.5 (wide) |
| Chipset | Dimensity 9400+ (3 nm) |
| Dung lượng RAM | 12 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Pin | 8000mAh |
| Thẻ SIM | 2 Nano-SIM |
| Hệ điều hành | Android 15, OriginOS 5 |
| Độ phân giải màn hình | 2800 × 1260 pixels |
| Tính năng màn hình | 1B colors, Tần số quét 144Hz, HDR, 4320Hz PWM, Độ sáng 2000 nits (HBM) / 5500 nits (peak), Tỷ lệ 20:9, Mật độ điểm ảnh ~453 ppi density |
| Loại CPU | Octa-core (1x3.73 GHz Cortex-X925 & 3x3.3 GHz Cortex-X4 & 4x2.4 GHz Cortex-A720) |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!