Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Công nghệ màn hình | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.39 inch |
| Đường kính mặt | 46mm |
| Bộ nhớ trong | 2GB |
| Tiện ích sức khoẻ | Chế độ luyện tập, Theo dõi giấc ngủ, Đo lượng oxy trong máu, Đếm bước chân, Tính calo tiêu thụ, Tính quãng đường chạy, Đo mức độ stress, Cảnh báo nhịp tim bất thường, Tính tuổi thể chất |
| Tương thích | Android 5.0 & iOS 10 trở lên |
| Thời lượng pin | 16 Ngày |
| Hãng sản xuất | Xiaomi |
| Dung lượng Pin | 570mAh |
| Tính năng khác | - Kho ứng dụng với hơn 40 ứng dụng |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!