Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Kích thước màn hình | 6.1 inches |
| Công nghệ màn hình | |
| Camera sau | Camera chính: 48 MP, f/1.8, 24mm, OIS |
| Camera trước | 12MP |
| Chipset | Apple A16 Bionic 6 nhân |
| Công nghệ NFC | Có |
| Bộ nhớ trong | 128 GB |
| Thẻ SIM | 2 SIM (nano‑SIM và eSIM) |
| Hệ điều hành | iOS 16 |
| Độ phân giải màn hình | 2556 x 1179 pixels |
| Tính năng màn hình | Công nghệ ProMotion với tần số quét 120Hz |
| Loại CPU | 6 nhân |
iPhone 14 Pro 128GB cũ tại CellphoneS hiện có đang dạng phiên bản từ cũ trầy xước đến cũ đẹp 99%. Tùy vào tình trạng máy, giá bán mỗi phiên bản sẽ có sự khác biệt đáng kể. Chi tiết giá iPhone 14 Pro 128GB cũ từng phiên bản như sau.
Giá iPhone 14 Pro 128GB cũ dao động từ 14 - 17 triệu đồng, tùy thuộc vào màu sắc, xuất xứ và tình trạng máy. Giá iPhone 14 Pro cũ dung lương chuẩn theo từng tình trạng như sau:
Cũ đẹp 99%: Khoảng 16.390.000 đ
Cũ trầy xước: Khoảng 15.390.000 đ
Cũ xước cấn: Khoảng 14.390.000 đ
Bảng giá iPhone 14 Pro 128GB cũ chi tiết từng phiên bản tại CellphoneS (Tháng 05/2026):
Tên sản phẩm |
Giá bán |
Giá thu cũ lên đời |
|
iPhone 14 Pro 128GB - Cũ Đẹp |
16.390.000đ |
15.390.000đ |
|
iPhone 14 Pro 128GB - Cũ Trầy Xước |
15.390.000đ |
14.390.000đ |
|
iPhone 14 Pro 128GB - Cũ Xước Cấn |
14.390.000đ |
13.390.000đ |
|
iPhone 14 Pro 128GB | Chính hãng VN/A - Đã Kích Hoạt |
18.990.000đ |
17.990.000đ |

Phiên bản iPhone 14 Pro 128GB cũ giúp người dùng thoải mái lưu trữ các ứng dụng cần thiết và hình ảnh hằng ngày. Tuy nhiên, người dùng cũng có thể nâng cấp lên iPhone 14 Pro 256GB cũ để mở rộng không gian lưu trữ.
Việc chọn mua iPhone 14 Pro 128GB like new lúc này là phương án tối ưu để tận hưởng những công nghệ đỉnh cao với chi phí tiết kiệm. Nhờ hiệu năng cao, sản phẩm hỗ trợ tốt các hoạt động giải trí cường độ cao cũng như nhu cầu làm việc chuyên nghiệp của người dùng.
Hệ thống CellphoneS hiện đang cung cấp iPhone 14 Pro 128GB cũ với đầy đủ tình trạng và mức giá cạnh tranh. Khách hàng có thể đến trực tiếp cửa hàng để kiểm tra tình trạng thiết bị và lựa chọn sản phẩm ưng ý.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!