Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA® GeForce® RTX 3070 8GB GDDR6 |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR4 3200MHz |
| Số khe ram | 2 khe (2x8GB), nâng cấp tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SED SSD |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | QHD (2560 x1440), SlimBezel, 165Hz, 300 nits, Acer ComfyView LED-backlit TFT LCD |
| Pin | 4-cell, 59 Wh |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home |
| Độ phân giải màn hình | 2560 x 1440 pixels (2K) |
| Loại CPU | Intel® Core™ i7-11800H (upto 4.60 GHz, 24MB) |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type-C port supporting: |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!