Laptop Acer Aspire 3 A314-35-C3KS NX.A7SSV.009 - Cũ Trầy Xước
Thông số kỹ thuật
Loại card đồ họa
Intel UHD Graphics
Dung lượng RAM
4GB
Loại RAM
DDR4 2400MHz
Số khe ram
2 khe (1 khe 4 GB + 1 khe rời), hỗ trợ nâng cấp tối đa 16GB
Ổ cứng
256GB SSD NVMe PCIe (Có thể tháo ra, lắp thanh khác tối đa 1 TB)
Hỗ trợ khe cắm HDD SATA
Kích thước màn hình
14 inches
Công nghệ màn hình
HD (1366 x 768), LED Backlit, Acer ComfyView
Pin
Li-ion, 36 Wh, 45W
Hệ điều hành
Windows 11 Home SL
Độ phân giải màn hình
1366 x 768 pixels (HD+)
Loại CPU
Intel Celeron - N5100
Cổng giao tiếp
HDMI
1 x USB 2.0
Jack tai nghe 3.5 mm