Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 3050 6GB GDDR6 VRAM |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR5 4800MHz |
| Số khe ram | 2 khe (1 x 16GB, nâng cấp tối đa 96GB (cắm sẵn 16GB)) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD (Up to 4TB PCIe Gen4 NVMe SSD) |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ sáng 300 nits |
| Pin | 57Whr 4-cell, Adapter: 135W AC adapter |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home Single Language |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | AMD Ryzen 5 6600H (6 lõi / 12 luồng, 3.30 GHz - 4.50 GHz, 3 MB L2 cache, up to 16 MB L3 cache) |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type-C (USB4 40Gbps, DisplayPort, sạc 5V–3A, DC-in 20V–65W) |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!