Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel Graphics |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR5 SO-DIMM |
| Ổ cứng | SSD 512GB M.2 2280 NVMe™ PCIe® 4.0 |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | 14 inch (1920 x 1200) WUXGA 16:10, 60Hz, không cảm ứng, 300 nits , 45% NTSC, Màn hình chống lóa |
| Pin | 3 cell 63 Wh |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1200 pixels (WUXGA) |
| Loại CPU | Intel Core Ultra 5 225H (18MB Cache, up to 4.90GHz) |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB Type C / DisplayPort / Power Delivery |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!