Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4080 12GB GDDR6 |
| Dung lượng RAM | 32GB |
| Loại RAM | DDR5-4800 SO-DIMM |
| Số khe ram | 2x SO-DIMM (Nâng cấp tối đa 64GB) |
| Ổ cứng | 1TB PCIe 4.0 NVMe M.2 SSD |
| Kích thước màn hình | 16 inches |
| Công nghệ màn hình | Tần số quét 240Hz |
| Pin | 90WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 2560 x 1600 pixels (2K) |
| Loại CPU | Intel Core i9-13980HX 2.2 GHz (36M Cache, tối đa 5.6 GHz, 24 cores: 8 P-cores and 16 E-cores) |
| Cổng giao tiếp | 1x 2.5G LAN |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!