Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Chip AI | 233 AI TOPs |
| Loại card đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 4060 8GB GDDR6 |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Loại RAM | DDR5-5600 |
| Ổ cứng | 1TB SSD PCIe® 4.0 NVMe™ M.2 |
| Kích thước màn hình | 18 inches |
| Công nghệ màn hình | 3ms, chống chói, DCI-P3:100.00%, G-Sync, được chứng nhận Pantone, MUX Switch + NVIDIA® Advanced Optimus, HDR |
| Pin | 90WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Độ phân giải màn hình | 2560 x 1600 (WQXGA) |
| Loại CPU | Intel® Core™ i9-13980HX Processor 2.2 GHz (36M Cache, up to 5.6 GHz, 24 cores: 8 P-cores and 16 E-cores) |
| Cổng giao tiếp | 1x 3.5mm Combo Audio Jack |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!