Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Chip AI | Intel AI Boost NPU up to 13TOPS |
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5080 16GB GDDR7 |
| Dung lượng RAM | 64GB |
| Loại RAM | DDR5-5600 SO-DIMM |
| Số khe ram | 2 khe (2x 32GB, tối đa 64GB) |
| Ổ cứng | 2TB + 2TB PCIe 4.0 NVMe M.2 Performance SSD (RAID 0) |
| Kích thước màn hình | 18 inches |
| Công nghệ màn hình | Độ sáng 1200 nits |
| Pin | 90WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Độ phân giải màn hình | 2560 x 1600 pixels (2.5K) |
| Loại CPU | Intel Core Ultra 9 275HX 2.7 GHz (36MB Cache, up to 5.4 GHz, 24 lõi, 24 luồng) |
| Cổng giao tiếp | 1x LAN 2.5G |
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!