Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6, Up to 1600MHz at 60W (75W with Dynamic Boost) |
| Dung lượng RAM | 8GB |
| Loại RAM | DDR4 2933MHz, 2 khe cắm tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIE G3X2 (Còn trống 1 khe SSD M.2 PCIE) |
| Kích thước màn hình | 15.6 inches |
| Công nghệ màn hình | Tần số quét 144Hz, màn hình chống loá, 250nits, 45% NTSC, 63% sRGB |
| Pin | 3 Cell 48WHr |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080 pixels (FullHD) |
| Loại CPU | Intel Core i5-11400H 2.7GHz up to 4.5GHz 12MB |
| Cổng giao tiếp | 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C support DisplayPort™ |
ASUS TUF Gaming F15 FX506HCB-HN1138W cũ trầy xước là dòng laptop gaming cũ mạnh mẽ, vượt trội giúp bạn có thể đương đầu mọi khoảnh khắc. Hiệu năng mạnh mẽ, mượt mà đã giúp cho chiếc máy này có thể hoạt động đa nhiệm một cách mượt mà hơn.
Cùng với đó là thiết kế tinh tế, bóng bẫy đã giữ cho laptop thêm phần đẳng cấp, góp phần gia tăng trải nghiệm chơi game. Màn hình laptop cũ thì có độ phủ màu tốt, có tần số quét cao nhằm mang đến những hình ảnh sống động, chân thật và vô cùng sắc nét.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!