Vui lòng đăng nhập tài khoản Smember để .
| Loại card đồ họa | Intel UHD Graphics 600 |
| Dung lượng RAM | 4GB |
| Ổ cứng | 256GB SSD M.2 NVMe |
| Kích thước màn hình | 14 inches |
| Công nghệ màn hình | 14" ( 1366 x 768 ) HD TN không cảm ứng , VGA webcam |
| Pin | 2 cell 32 Wh , Pin liền |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home SL |
| Độ phân giải màn hình | 1366 x 768 pixels (HD+) |
| Loại CPU | Intel Celeron N4020 ( 1.10 GHz - 2.80 GHz / 4MB / 2 nhân, 2 luồng ) |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type C , 1 x USB 3.2 , 1 x micro SD card slot, 1 x HDMI |
Chiếc laptop ASUS X409MA-BV157T là sản phẩm thuộc phân khúc laptop giá rẻ, phù hợp với những ai chỉ có những nhu cầu sử dụng cơ bản. Nhưng máy vẫn có cấu hình khá ổn cùng thiết kế bắt mắt và ổ cứng SSD
Chiếc laptop ASUS Vivobook X409MA-BV157T tùy thuộc phân khúc giá rẻ nhưng vẫn sở hữu màn hình lên đến 14 inch, chất lượng hiển thị HD. Người dùng có thể thoải mái theo dõi từng chi tiết trên màn hình.

Về pin, laptop ASUS X409MA-BV157T được trang bị pin 2 cell. Với viên pin này, laptop ASUS X409MA-BV157T cho thời gian sử dụng khoảng 3 giờ đồng hồ, có thể ít hơn nếu bạn sử dụng internet hay các ứng dụng online liên tục.
Ngoài ra, ASUS X409MA-BV157T sở hữu dung lượng RAM là 4GB, mức dung lượng này đảm bảo tốt sự hoạt động của các tác vụ cơ bản, với tốc độ ổn định.

Sở hữu ổ cứng SSD nhanh gấp 10 lần so với loại ổ cứng HDD, cùng mức dung lượng 256GB vừa mang đến tốc độ truy cập nhanh chóng, vừa có thể lưu trữ được khá nhiều dữ liệu.
>>> Laptop ASUS VivoBook X415EA tinh tế ấn tượng cùng hiệu năng hoạt động mạnh mẽ đang chờ bạn khám phá.
CellphoneS sẽ là nơi mang đến cho bạn chiếc laptop ASUS X409MA-BV157T với mức giá cực kì hợp lí, chính hãng. Ngoài ra, dịch vụ tư vấn tận tình sẽ giúp bạn hiểu chi tiết về sản phẩm, chọn sản phẩm phù hợp với yêu cầu của người dùng.
Hơn thế nữa, sản phẩm tại CellphoneS sẽ được bảo hành, chế độ đổi trả, để bạn yên tâm sử dụng lâu dài.
THÔNG BÁO

Sản phẩm bạn quan tâm:
Nhận thông tin khuyến mãi
Hỏi và đáp
Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi
CellphoneS sẽ phản hồi trong vòng 1 giờ. Nếu Quý khách gửi câu hỏi sau 22h, chúng tôi sẽ trả lời vào sáng hôm sau.
Thông tin có thể thay đổi theo thời gian, vui lòng đặt câu hỏi để nhận được cập nhật mới nhất!